



20.05.2020

**NAFASI YA KAZI**  
**(TANGAZO LIMERUDIWA).**

Shirika la Uwakala wa Meli Tanzania (TASAC) linatangaza nafasi ya kazi kama ifuatayo:

1. Kazi : Mhudumu wa Ofisi
2. Nafasi : Moja (1)
3. Mahali pa kazi : TASAC - Ukerewe
4. Aina ya ajira: Kazi ya Muda (Temporary).

**SIFA ZA MUOMBAJI:**

1. Awe na Cheti cha kumaliza kidato cha nne
2. Awe na Cheti cha kuzaliwa
3. Awe na Cheti cha Kompyuta / Secretarial. Akiwa na cheti cha Uhazili (Full Secretarial) ni nzuri zaidi.

Barua za maombi zilizoambatana na nakala ya cheti cha kumaliza kidato cha nne, cheti cha Kompyuta/Secretarial, cheti cha kuzaliwa, wadhamini watatu pamoja na *wasifu* wa mwombaji zipelekwe kwa mkono katika ofisi ya TASAC – Ukerewe iliyopo katika mtaa wa Mdoe Nansio / Ukerewe au zitumwe kwa njia ya posta kwa anuani hapo chini.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 25. 05. 2020 saa 11:00 jioni.

Barua za maombi zitumie anuani ifuatayo:

Afisa Mfawidhi,  
TASAC,  
S. L. P 149,  
Nansio / Ukerewe.