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ZA WATENDAJI WA VIJIJI DARAJA LA I

YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

kupitia kibali cha ajira mbadala Kumb Na.
Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais Menejimenti ya
fasi wazi mbili (2) za watendaji wa

Halmasahuri ya Wilaya ya Ukerewe
FA.170/359/01'A’/95 kilichotolewa na
Utumishi wa Umma na Utawala Bora ina Tangaza na

1.0. Sifa za waombaji
Awe amehitimu Elimu ya kidato cha IV au VI na awe amehitimu mafunzo ya

Astashahada/cheti cha Techninician Certificate (NTA Level 5) katika moja ya fani
zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, usimamizi wa fedha, Maendeleo ya
Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa cha Hombolo —
Dodoma au Chuo chochote kinachotambulika na Serikali.

2.0. Kazi za kufanya/majukumu.
» Atakuwa mtendaji na mshauri wa serikali ya kijiji na kamati zake katika

mipango ya maendeleo.
= Atakuwa Afisa masuuli na mtendaji mkuu wa serikali ya kijiji na atasimamia
mapato na matumizi ya Halmashauri ya kijiji.
« Atakuwa mlinzi wa amani na msimamizi wa utawala bora katika Kijiji.
= Atapaswa kuratibu na kusimamia utekelezaji wa sheria ndogo za

.....

Halmashauri ya kijiji.
» Atakuwa katibu wa kamati ya Halmashauri ya Kijiji

= Ataongoza vikao vya maendeleo ya Kijiji vitakavyohusisha wananchi na

wataalam waliopo kwenye eneo lake
= Atapaswa kuhamasisha wananchi katika mikakati mbalimbali ya kuondoa

njaa na umasikini katika eneo lake.
= Atakuwa kiongozi wa wataalamu waliopo ngazi ya Kijiji.
» Atatekeleza majukumu yote kadri atakavyo kuwa anaelekezwa na mwajiri.

3.0. Ngazi ya Mshahara
Mshahara ni kwa mujibu wa viwango vya mshahara serikalini yaani TGS B1

(390,000/=) kwa mwezi.
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4.0. Masharti kwa ujumla

» Waombaji wote wawe ni R
18 na usiozidi miaka 45

» Waombaji wote waambatishe cheti cha kuzaliwa

= Waombaji waambatishe maelezo binafsi (Detail CV) yenye anwani na
namba za simu zinazopatikana pamoja na majina ya wadhamini watatu
(Referees) wa kuaminika.

« Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma yaani nakala ya
vyeti vya kidato cha Nne au Sita pamoja na vyeti vya Taaluma na picha
mbili za rangi za hivi karibuni.

« Testimonial, Provisional results, statement of results, hati ya matokeo ya
kidato cha nne (Form IV) na kidato cha sita (Form VI) havitakubalika.

= Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao
vimehakikiwa na kuidhinishwa na mamlaka husika (NECTA na NACTE)
na taarifa ya ulinganifu iambatishwe kwenye maombi.

= Waombaji wa nafasi za ajira waliostafishwa, waliofukuzwa kazi na
kuachishwa kazi katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais,
Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.

» Barua ya maombi iandikwe kwa mkono tofauti na hapo ombi lako
halitapokelewa.

» Kichwa cha habari kitaje nafasi ya kada unayoomba kwa ufasaha

= Barua ya maombi isainiwe na mwombaji mwenyewe tofauti na hivyo

maombi husika yatakataliwa.
» Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kugushi wahusika watachukuliwa hatua

za kisheria.

Waombaiji watakaokidhi sifa na vigezo watajulishwa tarehe ya usahili kwa kupitia namba
za simu na anwani walizotumia kwenye barua ya maombi ya kazi.

» Barua zitakazoletwa kwa mkono hazitapokelewa.
= Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 13/04/2021 saa 9:30 alasiri.

aia wa Tanzania na wenye umri kuanzia miaka

Maombi yote yatumwe kwa njia ya posta kupitia anwani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaiji (W),
S.L.P. 41,
NANSIO/UKEREWE.
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Nakala: Tangazo hili linapatikana kwenye mbao zote za matangazo za Halmashauri ya
Wilaya ya Ukerewe, nje ya Halmashauri ya Wilaya“ya Ukerewe na kwenye tovuti

(webite) ya Halmashauri ya Wilaya ya Ukerewe ambayo ni www.ukerewedc.go.tz.
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