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Watendaji wa Kata wote,
Watendaji wa Vijiji Wote,
UKEREWE.

YAH: TANGAZO LA UANDIKISHAJI WA VIJANA WA KUJIUNGA NA 
           JESHI LA KUJENGA TAIFA KWA UTARATIBU WA KUJITOLEA 
 MWAKA 2022/2023.

Jeshi la kujenga Taifa (JKT)   katika mwaka wa fedha 2022/2023 litaandikisha vijana wa kujitolea kwa hiari kutoka, Vijijini na Mjini kwa mkataba wa miaka miwili ya kulitumikia Taifa. 

Kwa barua hii wananchi wote wa Wilaya ya Ukerewe mnajulishwa kuwataarifu vijana kupeleka maombi yao kupitia kwa Watendaji wa Vijiji na Kata kisha kwa Mshauri wa Mgambo wa Wilaya. Inasisitizwa kwamba maombi ambayo hayajapitia kwa Mtendaji wa kijiji na Kata hayatashughulikiwa. Aidha watakaoandikishwa ni wenye sifa na vigezo vilivyoainishwa.

A: SIFA ZA WAOMBAJI.
a) Awe raia wa Tanzania.
b) Kwa vijana wenye elimu ya darasa la saba umri ni kuanzia miaka 16 hadi 18.
c) Vijana wenye elimu ya Kidato cha nne umri usiwe zaidi ya miaka 20.
d) Vijana wenye elimu kidato cha sita umri usiwe zaidi ya miaka 22.
e) Vijana wenye elimu ya stashahada umri usiwe zaidi ya miaka 25.
f) Vijana wenye elimu ya shahada umri usiwe zaidi ya miaka 26.
g) Vijana wenye elimu ya shahada ya uzamili umri usiwe zaidi ya miaka 30.
h) Vijana wenye elimu ya shahada ya uzamivu umri usiwe zaidi ya miaka 35.
3. Awe na afya njema akili timamu na asiwe na alama yoyote ya michoro mwilini (Tattoo).

4. Mwenye tabia na nidhamu nzuri, hajapatikana na hatia mahakamani na hajawahi kufungwa.
5. Kwa vijana waliomaliza elimu ya sekondari kidato cha nne na sita wawe waliomaliza kuanzia 2019, 2020, 2021 na 2022 na wenye ufaulu ufuatao:-
a) Wawe wamefaulu na wawe na alama (points) zisizopungua 32.
b) Vijana kidato cha sita wawe na ufaulu wa daraja la kwanza hadi la nne.
6. Awe na elimu ya msingi aliyehitimu darasa la saba.
7. Awe na cheti halisi cha kuzaliwa (Origional Birth Certificate).
8. Awe na cheti halisi cha kumaliza shule (School leaving certificate)
9. Awe na cheti halisi cha matokeo (original academic certificate/Transcript).
10. Asiwe ametumikia Jeshi la Polisi, Magereza, Cho cha mafunzo au KMKM wala kuajiriwa na idara nyingine Serikalini.
11. Asiwe amepitia JKT Operesheni za nyuma.
12. Asiwe amejihusisha na matumizi ya madawa ya kulevya, bangi na yanayofanana na hayo.
13. Kwa wale wenye vipaji vya michezo mbalimbali na sanaa sifa za elimu ni sawa na zilizotajwa hapo juu.
B: JUMLA YA NAFASI.
     Jumla ya nafasi zilizotolewa kwa Wilaya ya Ukerewe ni 50.

C: NAMNA YA KUTUMA MAOMBI.
     Maombi yote yapitie kwa Watendaji wa Vijiji na Kata na mwisho yatumwe 
     Kwa Ofisi ya Mkuu wa Wilaya Ukerewe, Barabara ya Airport, 33681 Nkilizya, Ukerewe – Mwanza. 

D: MAWASILIANO.
      Maombi yote yaandikwe namba ya simu ili kurahisisha mawasiliano.

E: MWISHO WA MAOMBI.
     Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 02.09.2022 saa 9:30 Alasiri na usaili 
     utafanyika tarehe 05.09.2022 kuanzia saa 2:00 asubuhi.

Zubeda A. Kimaro 
KAIMU KATIBU TAWALA WA WILAYA
UKEREWE.

Nakala:	Mkuu wa Wilaya,
		UKEREWE. – Mbao za matangazo.

“		MaafisaTarafa Wote,
		ILANGALA, MUMBUGA,
         UKARA NA MUMLAMBO – Simamieni zoezi hili.
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