



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA RAIS**  
**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**  
**HALMASHAURI YA WILAYA YA UKEREWE**



Simu: +255 282515056/+255 685 304 646  
E-mail: [ps@ukerewedc.go.tz](mailto:ps@ukerewedc.go.tz)  
Ukerewe,  
Tovuti: [www.ukerewedc.go.tz](http://www.ukerewedc.go.tz)

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,  
Halmashauri ya Wilaya ya

1 Barabara ya Halmashauri,  
33682 Bukongo,  
S.L.P 41,  
**UKEREWE/MWANZA.**

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. Kumb. Na .DE.123/34/01/139

06/09/2022.

**VIKUNDI VYA WANAWAKE, VIJANA NA WATU WENYE ULEMAVU.**

**YAH: TANGAZO LA KUTUMA MAOMBI YA MKOPO KUTOKA KATIKA MFUKO WA WANAWAKE, VIJANA NA WATU WENYE ULEMAVU KUANZIA TAREHE 06/09/2022 HADI TAREHE 06/10/2022.**

Sifa za kuomba mkopo kutoka katika mfuko wa wanawake vijana na watu wenye ulemavu ni kama ifuatavyo:

A.Kikundi kiwe kimesajiliwa .

B.Wanakikundi wake wawe raia wa Tanzania wenye akili timamu na umri usiopungua miaka 18 na kuendelea.

C.Kikundi kiwe kimefungua akaunti benki na akaunti hiyo iwe hai.

D.Kikundi kiwe kinajishughulisha na ujasiliamali mdogo au wa kati.

E.Kikundi kiwe hakidaiwi mkopo na Halmashauri.

F.Kikundi cha wanawake na vijana kiwe na idadi ya watu 5 na wasizidi 30.Kundi la walemavu liwe na watu wawili au mtu mmoja mmoja.

G.Kikundi kisiwe na wajumbe amabao wako kwenye ajira rasmi

H.kikundi kiandike barua ya maombi na kijaze fomu maalum ya maombi kisha kuwasilisha kwa mtendaji wa kata husika .

I.Kamati ya maendeleo ya kata itakaa na kujadili maombi ya vikundi kisha wataandika muhutasari na kuwasilisha maombi yote kwa afisa maendeleo ya jamii wa Wilaya.

Aidha unaweza kupakua fomu za maombi kupitia tovuti ya Halmashauri yenye anwani [www.ukerewedc.go.tz](http://www.ukerewedc.go.tz)



**EMMANUEL. L.SHEREMBI**  
**Mkurugenzi Mtendaji (w)**  
**Ukerewe**

