



TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI
OFISI YA AFISA MWANDIKISHAJI WA JIMBO LA
UKEREWE (S.L.P 41 NANSIO - UKEREWE)

Tarehe 10/04/2020

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA

Kwa mujibu wa kifungu cha 7A (4) cha Sheria ya Taifa ya Uchaguzi sura ya 343 na kifungu cha 10(6) cha Sheria ya Uchaguzi za Serikali za Mitaa, Sura ya 292, kikisomwa pamoja na kanuni ya 9 ya Kanuni za Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la wapiga kura, Uchaguzi wa Rais na Wabunge za mwaka 2018 na Kanuni ya 12 ya Kanuni za uboreshaji wa Daftari la kudumu la wapiga kura, Uchaguzi wa Madiwani za mwaka 2018.

Afisa Mwandikishaji wa jimbo la Ukerewe anapenda kuwajulisha kuwa, zoezi la uboreshaji wa daftari la kudumu la wapiga kura awamu ya pili katika kata zote za Halmashauri ya Wilaya ya Ukerewe litalotarajia kuanza tarehe 17/04/2020 hadi 19/04/2020. Katika zoezi la uboreshaji la daftari la kudumu la wapiga kura awamu ya pili, kutakuwa na kituo kimoja kwa kila kata watatumika waandishi wasaidizi na BVR Kit Operators. Hivyo anakaribisha maombi kutoka kwa watazania wenye sifa na uwezo wa kujanza nafasi hizo.

- A. Sifa za mwombaji wa nafasi ya mwandishi msaidizi au BVR Kit Operater
1. Awe raia wa Tanzania
 2. Awe mkazi wa kawaida wa Kata husika anayoombea.
 3. Awe na umri kuanzia miaka 18

4. Awe na elimu ya kuanzia kidato cha Nne na ajuwe kusoma na kuandika.
5. Awe na umahiri katika matumizi ya kompyuta
6. Asiwe kiongozi au Kada wa chama cha siasa.
7. Awe mwadilifu na mwaminifu.
8. **Waombaji waliowahi kufanya kazi kiustadi katika zoezi la uwandikishaji awamu ya kwanza mwaka 2019/2020 na wanazo sifa zilizotajwa hapo juu watapewa kipaumbele.**
- 9.

B. MAJUKUMU YA MWANDIKISHAJI MSAIDIZI NA BVR KIT OPERATOR

1. Kuhakikisha kuwa kituo kinafunguliwa kwa wakati na kuanza uandikishaji kwa muda uliopangwa ambao kwa mujibu wa maelekezo ya tume ni saa 2:00 asubuhi hadi 12:00 jioni.
2. Kupandika bango la kituo cha kuandikisha wapiga kura na mabango mengine yaliyotolewa na Tume kwa ajili ya kituo cha uandikishaji kituo.
3. Kuhakikisha vifaa muhimu vya vituo vinakuwepo katika kituo cha kuandikisha wapiga kura.
4. Kuwepo kituoni muda wote wa kazi hata kama hakuna wapiga kura wanaokuja kujiandikisha au kuboresha taarifa zao.
5. Kusimamia ujazaji wa fomu za muombaji (Mpiga kura) ili kuepusha makosa.
6. Kuingiza taarifa za mpiga kura kwenye mfumo wa uwandikishaji.
7. Kuhakikisha kuwa wapiga kura waliokuja kituoni kabla ya saa 12:00 jioni na kupanga foleni wanaandikishwa wote isipokuwa kama wapo wengi wataorodheshwa majina na kuwapanga kuanza nao siku inayofuata.
8. Kuhakikisha kuwa baada ya uandikishaji wa siku kukamilika taarifa ya wapiga kura walioandikishwa kwa siku hiyo inaandaliwa na kutunzwa kwa lengo la kumkabidhi Afisa Mwandikishaji Ngazi ya Kata.
9. Kuhakikisha kuwa vifaa na nyaraka za uandikishaji vinatunzwa vizuri kipindi chote cha zoezi na kuvikabidhi kwa afisa Mwandikishaji vikiwa katika ubora wake.

10. Kuhakikisha anachukua tahadhari dhidi ya maambukizi ya maambukizi ya COVI-19 unaosababishwa na virusi vya Corona kwa kuzingatia maelekezo ya wataalamu wa Afya.
11. Majukumu mengine atakayopangiwa na Afisa Mwandikishaji au Afisa Mwandikishaji Msaidizi.

C. MAMBO YA KUZINGATIA WAKATI WA KUTUMA MAOMBI

1. Muombaji lazima aainishe kazi anayoomba kati ya mwandishi msaidizi au BVR Kit Operator.
2. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed CV) yenye anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (Referees) wawili pamoja na picha tatu (passport size) za hivi karibuni
3. Maombi yote yatapaswa kuambatana na nakala za vyeti vya kitaaluma na kitaalamu.
4. Muombaji ambaye ni mtumishi wa umma atapaswa kupitisha maombi kwa muajiri wake. Muombaji ambaye si mtumishi wa umma, maombi yake yapitie kwa mtendaji wa Kata wa Kata husika anayoomba kufanya kazi.
5. **Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 13/04/2020 saa 12:00 Jioni.**
6. Maombi yote yatumwe kupitia anuani ifuatayo

**AFISA MWANDIKISHAJI
JIMBO LA UKEREWE
S.L.P 41,
NANSIO/UKEREWE.**

Tangazo hili limetolewa na:-

Ester A. Chaula
Ester A. Chaula

**AFISA MWANDIKISHAJI
JIMBO LA UKEREWE
AFISA MWANDIKISHAJI
JIMBO LA UKEREWE**

ANGALIZO:-

**MAOMBI YA KAZI HII YATAPOKELEWA KUENZIA SAA 1:30 HADI
12:00 JIONI BILA YA KUJALI SIKU YA MAAPUMZIKO YA SIKUKUU
YA PASAKA**