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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA MUDA YA
KUKUSANYA MAPATO YA HALMASHAURI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya wilaya ya Ukerewe anakaribisha maombi
kutoka kwa wananchi waishio wilayani Ukerewe wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi
za kazi 70 kwa ajili ya kufanya kazi ya kukusanya mapato katika vituo mbalimbali vya

kukusanyia mapato.

MAJUKUMU YA KAZI YATAKUWA:
1.Kukusanya ushuru katika Magulio,Mialo Masoko na maeneo mengine
2 Kuwasilisha fedha zilizokusanywa benki mara tu baada ya kuzikusanya.

3.Kuandaa taarifa za makusanyo pamoja na kutuma taarifa katika mfumo wa mapato

MASHARTI YA JUMLA

1. Waombaji wote wawe ni raia wa Tanzania wenye umri kati ya miaka 18 hadi 45
Muombaji ajue kusoma, kuandika na kuhesabu.
Muombaji awe mkazi wa Ukerewe.

Muombaji aambatanishe nakala ya cheti cha kuzaliwa.

SIS

analotoka.




6. Muombaji aambatanishe majina ya wadhamini (Referees) wawili ambapo sharti

mmojawapo awe mtumishi wa umma, kutoka katika eneo lake la makazi, yakiwa

na anuani na namba za simu za kudumu.

MASHARTI MENGINEYO

1. Awe na uelewa wa kutumia komputa au simu aina ya “smart phone”

vya Ukerewe kwa gharama zake.

3. Kazi hii ni ya muda ,hivyo itakuwa ya mkataba kwa muda wa miezi mitatu (3)

MALIPO: Watakaopata kazi hii watalipwa kamisheni ya 10% ya fedha watakazo

zikusanya na kuwasilisha benki.

Wananchi watakaopendelea kuomba nafasi hii ya kazi wanaweza kuandika kwa lugha ya

Kiswahili au Kiingereza na maombi yote yatumwe kwa anuani ifuatayo:

Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya ya Ukerewe,
S.L.P41,

NANSIO/UKEREWE

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 30 Julai, 2021 saa 9:00 Alasiri
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